18+ JingJai Club.

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
18+ JingJai Club.

JingJai 's Society, GoodGame Good Society.

ปิดรับสมัครสมาชิคเพิ่มแล้วนะครับต้องให้ป๋ายืนยันก่อนโดยแอดเมล oatreddevil@hotmail.com ก่อนครับถึงจะมีสิทธิ์ใช้บอร์ด

ArtetaZ_98
ZeraEzi
artsuper
FarYYoK
MinGz
LimitFrOm
zeserik
EzoRotiC
[C]hi[V]aL{Z}
Jetsdo
Admin
15 posters

กิจกรรมใหม่ : ออกแบบโลโก้เวบบอร์ด

Admin
    Admin

กิจกรรมใหม่ : ออกแบบโลโก้เวบบอร์ด Empty กิจกรรมใหม่ : ออกแบบโลโก้เวบบอร์ด

ตั้งหัวข้อ by Admin Sat Mar 21, 2009 8:39 am

กิจกรรมใหม่ : ออกแบบโลโก้เวบบอร์ด ประมาณ 508*125 pixel ขอประมาณว่ามีสาระ นะครับความคิดสร้างสรรค์ lol!

เรื่องรางวัลเดี๋ยวว่ากันอีกที

ชิ้นงานของคุณ [C]hi[V]aL{Z}
    กิจกรรมใหม่ : ออกแบบโลโก้เวบบอร์ด Zn0061237730537716562

ชิ้นงานของคุณ EzoRotic
    กิจกรรมใหม่ : ออกแบบโลโก้เวบบอร์ด 94451230

และ

กิจกรรมใหม่ : ออกแบบโลโก้เวบบอร์ด Logovdn

และ

กิจกรรมใหม่ : ออกแบบโลโก้เวบบอร์ด Logo2zxn

ชิ้นงานของคุณ FarYYoK

กิจกรรมใหม่ : ออกแบบโลโก้เวบบอร์ด W9qwzkfj8u

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Mon Mar 23, 2009 10:35 pm, ทั้งหมด 7 ครั้ง
    Jetsdo
    Jetsdo
    ชาวจริงใจ

กิจกรรมใหม่ : ออกแบบโลโก้เวบบอร์ด Empty Re: กิจกรรมใหม่ : ออกแบบโลโก้เวบบอร์ด

ตั้งหัวข้อ by Jetsdo Sat Mar 21, 2009 7:23 pm

^^
    ชาวจริงใจ

กิจกรรมใหม่ : ออกแบบโลโก้เวบบอร์ด Empty Re: กิจกรรมใหม่ : ออกแบบโลโก้เวบบอร์ด

ตั้งหัวข้อ by [C]hi[V]aL{Z} Sat Mar 21, 2009 7:42 pm

ว่างๆจะมาออกแบบครับบบ

!!!!!!!!!!!!!!!
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by [C]hi[V]aL{Z} Sun Mar 22, 2009 1:57 am

ผมออกแบบมาเรียบร้อยแล้วไม่รู้จะถูกใจไหมยังไงป๋าออนเอ็มด้วยน่ะครับ...
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by Admin Sun Mar 22, 2009 8:58 pm

[C]hi[V]aL{Z} พิมพ์ว่า:ผมออกแบบมาเรียบร้อยแล้วไม่รู้จะถูกใจไหมยังไงป๋าออนเอ็มด้วยน่ะครับ...

ก้อให้โพสต์ได้เลยครับทิ้งผลงานไว้ก่อนครับช่วงนี้งานเยอะ
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by [C]hi[V]aL{Z} Sun Mar 22, 2009 9:03 pm

Admin พิมพ์ว่า:
    [C]hi[V]aL{Z} พิมพ์ว่า:ผมออกแบบมาเรียบร้อยแล้วไม่รู้จะถูกใจไหมยังไงป๋าออนเอ็มด้วยน่ะครับ...

ก้อให้โพสต์ได้เลยครับทิ้งผลงานไว้ก่อนครับช่วงนี้งานเยอะ

ได้รับรูปแล้วครับ

By Admin
    EzoRotiC
    EzoRotiC
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by EzoRotiC Mon Mar 23, 2009 8:51 am

เพิ่งทำเส็ดใหม่ๆๆๆ HOTๆๆๆๆๆๆ

ลองเอาไปพิจราณาดูเระกันนะคับไม่ชอบตรงไหนบอกเรยคับ

By Admin
    EzoRotiC
    EzoRotiC
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by EzoRotiC Mon Mar 23, 2009 12:03 pm

เอามาให้อีกอันงับ ว่างๆๆๆนั้งทำ หนุกๆๆ

By Admin
    Jetsdo
    Jetsdo
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by Jetsdo Mon Mar 23, 2009 1:56 pm

EzoRotiC พิมพ์ว่า:เพิ่งทำเส็ดใหม่ๆๆๆ HOTๆๆๆๆๆๆ

ลองเอาไปพิจราณาดูเระกันนะคับไม่ชอบตรงไหนบอกเรยคับ

ขอ เอารูปออกนะครับจะได้ประหวัด แบนวิทช

By Admin

อันนี้สวยดี ^^
    EzoRotiC
    EzoRotiC
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by EzoRotiC Mon Mar 23, 2009 2:04 pm

Jetsdo พิมพ์ว่า:
    EzoRotiC พิมพ์ว่า:เพิ่งทำเส็ดใหม่ๆๆๆ HOTๆๆๆๆๆๆ

ขอลบรูปละนะครับ ประหวัดแบนวิทช์

By Admin

อันนี้สวยดี ^^

ขอบคุงคับ
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon Mar 23, 2009 2:22 pm

ก้อ ออกแบบกันมานะครับเราจะใช้ เสียงข้างมากนะ รอคนเยอะกว่านี้ซักนิด แล้วจะตั้ง โพล ( poll ) ให้โวต
    EzoRotiC
    EzoRotiC
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by EzoRotiC Mon Mar 23, 2009 2:24 pm

เดียว ว่างๆๆ ทำเพิ่มให้เลือก อีกคับ ป๋า
    zeserik
    zeserik
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by zeserik Mon Mar 23, 2009 4:13 pm

EzoRotiC

ส่วนตัวผมชอบอันแรก ของนายมากกว่า
    EzoRotiC
    EzoRotiC
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by EzoRotiC Mon Mar 23, 2009 4:14 pm

เดียวทำเพิ่มให้เลือกอีกเนอะ เพิ่งเริ่มทำวันนี้เอง
    zeserik
    zeserik
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by zeserik Mon Mar 23, 2009 4:15 pm

EzoRotiC พิมพ์ว่า:เดียวทำเพิ่มให้เลือกอีกเนอะ เพิ่งเริ่มทำวันนี้เอง

กำลังใจ 1แรง bounce
    EzoRotiC
    EzoRotiC
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by EzoRotiC Mon Mar 23, 2009 4:16 pm

zeserik พิมพ์ว่า:
    EzoRotiC พิมพ์ว่า:เดียวทำเพิ่มให้เลือกอีกเนอะ เพิ่งเริ่มทำวันนี้เอง

กำลังใจ 1แรง bounce

ขอบคุงคับแระเดียวจะทำเอามาลงให้เรื่อยๆๆๆ
    zeserik
    zeserik
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by zeserik Mon Mar 23, 2009 4:21 pm

ขุดกระทู้ ขุดๆ

กิจกรรมใหม่ : ออกแบบโลโก้เวบบอร์ด Zrbrscadjyfp6cap6xcd7caumfrpmcawrml2ncagdqv9ecadjypogcajutqlrcaqft7xdcag2ywi9cavniwrbcaopvttyca13yizkcanbaaw6cali6b0fcat28cvgca3ayfzkca2kowa1ca1hi53u
    LimitFrOm
    LimitFrOm
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by LimitFrOm Mon Mar 23, 2009 4:40 pm

ทำไม่ค่อยเป็น ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ
    EzoRotiC
    EzoRotiC
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by EzoRotiC Mon Mar 23, 2009 4:46 pm

โทดทีคับ อันที่2ทำผิด ป๋าอัพใหม่ให้ด้วยนะคับผิดที่ ตรงคำว่า WebBroad

แก้ให้ละครับ ขอเก็บรูปนะครับ

By Admin
    zeserik
    zeserik
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by zeserik Mon Mar 23, 2009 4:47 pm

EzoRotiC พิมพ์ว่า:โทดทีคับ อันที่2ทำผิด ป๋อัพใหม่ให้ด้วยนะคับผิดที่ ตรงคำว่า WebBroad

By Admin

มองตอนกลางคืนจะแสบตามะนี่
    EzoRotiC
    EzoRotiC
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by EzoRotiC Mon Mar 23, 2009 4:52 pm

EzoRotiC พิมพ์ว่า:โทดทีคับ อันที่2ทำผิด ป๋อัพใหม่ให้ด้วยนะคับผิดที่ ตรงคำว่า WebBroad

By Admin

มองตอนกลางคืนจะแสบตามะนี่

ไม่แสบหรอกคับ อิอิ ถ้าไม่ใช้พวกเกรียนมาดู

555+
    zeserik
    zeserik
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by zeserik Mon Mar 23, 2009 4:54 pm

ผมอีกหรอ Crying or Very sad แสบคือเกรียนว่างั้น Mad
    Jetsdo
    Jetsdo
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by Jetsdo Mon Mar 23, 2009 5:05 pm

zeserik พิมพ์ว่า:ผมอีกหรอ Crying or Very sad แสบคือเกรียนว่างั้น Mad

55+

อย่าไปคิดมากกกกกก
    zeserik
    zeserik
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by zeserik Mon Mar 23, 2009 5:08 pm

zeserik พิมพ์ว่า:ผมอีกหรอ Crying or Very sad แสบคือเกรียนว่างั้น Mad

55+

มันเหมือน มีแต่คนไม่ชอบผมยังไงยังงั้น
    Jetsdo
    Jetsdo
    ชาวจริงใจ

ตั้งหัวข้อ by Jetsdo Mon Mar 23, 2009 5:12 pm

55+

มันเหมือน มีแต่คนไม่ชอบผมยังไงยังงั้น

พี่ว่าเจมส์คิดมากไปเองมากกว่าม้างคัฟ ^^

เวลาขณะนี้ Wed May 15, 2024 12:08 pm